Bambus Essstäbchen 21cm 30x100 Paar BAMBOO
หมายเลขรายการ 103012
ในสต็อก
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- BAMBOO
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- CHINA
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- กล่องกระดาษ
- วัตถุ
- BAMBUS
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
Bambus Essstäbchen 21cm 30x100 Paar BAMBOO
หมายเลขรายการ 103012
ในสต็อก
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- BAMBOO
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- CHINA
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- กล่องกระดาษ
- วัตถุ
- BAMBUS
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 93 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 390 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 20 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 7 g |
| ไขมัน | 0 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 0 g |
| ใยอาหาร | 1.8 g |
| โปรตีน | 1.15 g |
| เกลือ NW | 0.01 g |
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)