TK Edamame ganz/blanchiert NISSUI 20x400g
หมายเลขรายการ 104710
Essbar von den ganzen Edamame ist der grüne Kern. Die Edamame ganz von NISSUI eignen sich perfekt als Snack oder zur Verfeinerung unterschiedlichster Gerichte. Das Produkt ist dank tiefgefrorener Lagerung länger haltbar. Die Sojabohnen sind blanchiert und sollten vor dem Verzehr nochmals erhitzt
ในสต็อก
ลักษณะ
Essbar von den ganzen Edamame ist der grüne Kern. Die Edamame ganz von NISSUI eignen sich perfekt als Snack oder zur Verfeinerung unterschiedlichster Gerichte. Das Produkt ist dank tiefgefrorener Lagerung länger haltbar. Die Sojabohnen sind blanchiert und sollten vor dem Verzehr nochmals erhitzt werden.
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- NISSUI
- ประเทศต้นกำเนิด
- China
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- CHINA
- น้ำตาลเคลือบ
- NET
- การเก็บรักษา
- FROZEN
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Plastik
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Edamame (Sojabohnen), ganz, zum Gekochtessen
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
TK Edamame ganz/blanchiert NISSUI 20x400g
หมายเลขรายการ 104710
Essbar von den ganzen Edamame ist der grüne Kern. Die Edamame ganz von NISSUI eignen sich perfekt als Snack oder zur Verfeinerung unterschiedlichster Gerichte. Das Produkt ist dank tiefgefrorener Lagerung länger haltbar. Die Sojabohnen sind blanchiert und sollten vor dem Verzehr nochmals erhitzt
ในสต็อก
ลักษณะ
Essbar von den ganzen Edamame ist der grüne Kern. Die Edamame ganz von NISSUI eignen sich perfekt als Snack oder zur Verfeinerung unterschiedlichster Gerichte. Das Produkt ist dank tiefgefrorener Lagerung länger haltbar. Die Sojabohnen sind blanchiert und sollten vor dem Verzehr nochmals erhitzt werden.
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- NISSUI
- ประเทศต้นกำเนิด
- China
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- CHINA
- น้ำตาลเคลือบ
- NET
- การเก็บรักษา
- FROZEN
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Plastik
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Edamame (Sojabohnen), ganz, zum Gekochtessen
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 141 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 590 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 14 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 7.7 g |
| ไขมัน | 5.4 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 0.73 g |
| ใยอาหาร | 6.3 g |
| โปรตีน | 12 g |
| เกลือ NW | 0.78 g |
Allergene
| 06-ผลิตภัณฑ์จากถั่วเหลืองและถั่วเหลือง | : | Enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Ja |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Ja |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Ja |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)