BLACKTIGER P&D 31/40 10/1kg ASC-C-00162
หมายเลขรายการ 104243
ในสต็อก
Karton
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- SOLIMAR
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- VIETNAM
- น้ำหนักหลังสะเด็ดน้ำ
- 0.8 KG
- น้ำตาลเคลือบ
- 20%
- การเก็บรักษา
- FROZEN
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- PE
- IQF
- Ja
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Crevetten (Penaeus monodon) geschält, glasiert, tiefgekühlt
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
BLACKTIGER P&D 31/40 10/1kg ASC-C-00162
หมายเลขรายการ 104243
ในสต็อก
Karton
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- SOLIMAR
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- VIETNAM
- น้ำหนักหลังสะเด็ดน้ำ
- 0.8 KG
- น้ำตาลเคลือบ
- 20%
- การเก็บรักษา
- FROZEN
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- PE
- IQF
- Ja
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Crevetten (Penaeus monodon) geschält, glasiert, tiefgekühlt
Zutaten
CREVETTEN 80% (Penaeus monodon), Wasser, Kochsalz, Stabilisatoren: E451 und E452, Säuerungsmittel: E330.
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 66 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 281 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 0 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 0 g |
| ไขมัน | 0.3 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 0.1 g |
| ใยอาหาร | 0 g |
| โปรตีน | 16 g |
| เกลือ NW | 0 g |
Allergene
| 02-กุ้งและผลิตภัณฑ์จากกุ้ง | : | Enthalten |
Zertifikate
| ใบรับรอง ASC | Ja |
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Ja |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Nein |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Nein |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)