TK Crevetten Blacktiger P&D 21/25 SOLIMAR 10x1kg
หมายเลขรายการ 104753
ในสต็อก
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- LE DRAGON
- น้ำตาลเคลือบ
- 20 %
- การเก็บรักษา
- FROZEN
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Crevetten
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
TK Crevetten Blacktiger P&D 21/25 SOLIMAR 10x1kg
หมายเลขรายการ 104753
ในสต็อก
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- LE DRAGON
- น้ำตาลเคลือบ
- 20 %
- การเก็บรักษา
- FROZEN
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Crevetten
Zutaten
Nährwerte
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 66 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 277 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 0 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 0 g |
| ไขมัน | 0 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 0 g |
| ใยอาหาร | 0 g |
| โปรตีน | 16 g |
| เกลือ NW | 2.1 g |
Allergene
| 02-กุ้งและผลิตภัณฑ์จากกุ้ง | : | Enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Ja |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Nein |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Nein |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)