รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- SABER DE MAR
- ประเทศต้นกำเนิด
- Spanien
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- SPANIEN
- การเก็บรักษา
- FROZEN
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- กล่องกระดาษ
- IQF
- Ja
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Argentinische Rotgarnele, tiefgekühlt, glasiert, zum Gekochtessen
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
TK Gambones P&D 21/30 DELFIN 10x1kg
หมายเลขรายการ 104581
ในสต็อก
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- SABER DE MAR
- ประเทศต้นกำเนิด
- Spanien
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- SPANIEN
- การเก็บรักษา
- FROZEN
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- กล่องกระดาษ
- IQF
- Ja
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Argentinische Rotgarnele, tiefgekühlt, glasiert, zum Gekochtessen
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 92 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 390 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 0 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 0 g |
| ไขมัน | 0.9 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 0.2 g |
| ใยอาหาร | 0 g |
| โปรตีน | 21 g |
| เกลือ NW | 0.65 g |
Allergene
| 02-กุ้งและผลิตภัณฑ์จากกุ้ง | : | Enthalten |
| 04-ปลาและผลิตภัณฑ์จากปลา | : | Kann Spuren enthalten |
| 12-ซัลเฟอร์ไดออกไซด์และซัลไฟต์ | : | Enthalten |
| 14-หอยและผลิตภัณฑ์หอย | : | Kann Spuren enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Nein |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Nein |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Nein |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)