รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- SEAFOOD MARKET
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- THAILAND
- การเก็บรักษา
- FROZEN
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ห่อ
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Surimi (Krabbenfleischimitat auf Fischbasis) tiefgekühlt
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
TK Naruto Maki 10x1kg (7x142g)
หมายเลขรายการ 104322
ในสต็อก
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- SEAFOOD MARKET
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- THAILAND
- การเก็บรักษา
- FROZEN
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ห่อ
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Surimi (Krabbenfleischimitat auf Fischbasis) tiefgekühlt
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 87 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 368 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 13 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 3.3 g |
| ไขมัน | 0 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 0 g |
| ใยอาหาร | 0 g |
| โปรตีน | 7.5 g |
| เกลือ NW | 1.9 g |
Allergene
| 03-ไข่และผลิตภัณฑ์จากไข่ | : | Enthalten |
| 04-ปลาและผลิตภัณฑ์จากปลา | : | Enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Ja |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Nein |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Nein |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)