รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- ATLANTIS
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- VIETNAM
- น้ำหนักหลังสะเด็ดน้ำ
- 0.4 KG
- น้ำตาลเคลือบ
- 20 %
- การเก็บรักษา
- FROZEN
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- PE
- IQF
- Ja
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Meeresfrüchte-Mischung, glasiert, tiefgekühlt
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
MEERFRÜCHTE COCKTAIL 20/500g
หมายเลขรายการ 104263
หมด
Karton
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- ATLANTIS
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- VIETNAM
- น้ำหนักหลังสะเด็ดน้ำ
- 0.4 KG
- น้ำตาลเคลือบ
- 20 %
- การเก็บรักษา
- FROZEN
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- PE
- IQF
- Ja
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Meeresfrüchte-Mischung, glasiert, tiefgekühlt
Zutaten
CALAMARES 46% (Loligo edulis, blanchiert, gefangen im Westlicher Pazifischer Ozean mit Haken und Leinen; Schleppnetzen; Umschliessungs- und Hebenetzen), MUSCHELFLEISCH 12% (Paphia undulata, gekocht, gefangen mit Dredgen), OKTOPUS 7% (Octopus vulgaris | , blanchiert, gefangen im Westlicher Pazifischer Ozean mit Schleppnetzen; Reussen und Fallen), CREVETTEN 11% (Litopenaeus vannamei, blanchiert, gewonnen aus Aquakultur in Vietnam), Wasser 20%, Kochsalz, Säuerungsmittel: (E330, E332), Säureregulator: | E451
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 79 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 331 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 0 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 0 g |
| ไขมัน | 1.4 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 0.6 g |
| ใยอาหาร | 0 g |
| โปรตีน | 16 g |
| เกลือ NW | 1 g |
Allergene
| 02-กุ้งและผลิตภัณฑ์จากกุ้ง | : | Enthalten |
| 14-หอยและผลิตภัณฑ์หอย | : | Enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Ja |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Nein |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Nein |
| อาหาร - ฮาลาล | Ja |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)