Jap. Art getrockneter, geräucherter Oktopus 12x20g
หมายเลขรายการ 104783
หมด
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- WADAKYU
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- SPANIEN
- พื้นที่จับปลา
- FAO34 / 27
- วิธีการตกปลา
- Pot Caught/Wild Caught
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Plastik
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Oktopus getrocknet, geräuchert, unter Schutzatmosphäre verpackt
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
Jap. Art getrockneter, geräucherter Oktopus 12x20g
หมายเลขรายการ 104783
หมด
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- WADAKYU
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- SPANIEN
- พื้นที่จับปลา
- FAO34 / 27
- วิธีการตกปลา
- Pot Caught/Wild Caught
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Plastik
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Oktopus getrocknet, geräuchert, unter Schutzatmosphäre verpackt
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 342 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 1’431 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 0 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 0 g |
| ไขมัน | 1.96 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 1.7 g |
| ใยอาหาร | 0 g |
| โปรตีน | 81.01 g |
| เกลือ NW | 0.7 g |
Allergene
| 14-หอยและผลิตภัณฑ์หอย | : | Enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Ja |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Nein |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Nein |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)