รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- EFFEPI
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- ITALIEN
- การเก็บรักษา
- FROZEN
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Plastik
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Dessertspeise mit Zitrone, tiefgekühlt
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (1)
Sehr lecker
Nicht nur der Geschmack, nein auch die Aufmachung ist nicht zu verachten. Kann diesen Produkt wärmstens empfehlen.
TK Flute al Limoncello 6x100g
หมายเลขรายการ 104597
ในสต็อก
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- EFFEPI
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- ITALIEN
- การเก็บรักษา
- FROZEN
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Plastik
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Dessertspeise mit Zitrone, tiefgekühlt
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 152 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 640 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 31 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 28 g |
| ไขมัน | 2.1 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 2.2 g |
| ใยอาหาร | 0 g |
| โปรตีน | 0.6 g |
| เกลือ NW | 0.06 g |
Allergene
| 01.1-ผลิตภัณฑ์จากข้าวสาลีและข้าวสาลี (ธัญพืชที่มีกลูเตน) | : | Kann Spuren enthalten |
| 03-ไข่และผลิตภัณฑ์จากไข่ | : | Kann Spuren enthalten |
| 05-ถั่วลิสงและผลิตภัณฑ์จากถั่วลิสง | : | Kann Spuren enthalten |
| 06-ผลิตภัณฑ์จากถั่วเหลืองและถั่วเหลือง | : | Kann Spuren enthalten |
| 07-นมและผลิตภัณฑ์จากนม | : | Enthalten |
| 08-ผลิตภัณฑ์ถั่วและถั่ว อาจรวมถึงอัลมอนด์ เฮเซลนัท วอลนัท เม็ดมะม่วงหิมพานต์ เป็นต้น | : | Kann Spuren enthalten |
| 10-ผลิตภัณฑ์มัสตาร์ดและมัสตาร์ด | : | Kann Spuren enthalten |
| 13-ผลิตภัณฑ์ลูปินและลูปิน | : | Kann Spuren enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Nein |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Nein |
| อาหาร - วีแกน | Nein |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Ja |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (1)
Sehr lecker
Nicht nur der Geschmack, nein auch die Aufmachung ist nicht zu verachten. Kann diesen Produkt wärmstens empfehlen.

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)