TK Salat Goma Wakame Pure LE DRAGON 12x1kg
หมายเลขรายการ 104140
Goma Wakame ist ein bekannter japanischer Seealgensalat. Der Goma Wakame Salat von LE DRAGON ist der perfekte Begleiter zu japanischen und koreanischen Gerichten. Auch eignet sich der Seealgensalat super als Vorspeise oder als Zutat für die Poké Bowl.
ในสต็อก
ลักษณะ
Goma Wakame ist ein bekannter japanischer Seealgensalat. Der Goma Wakame Salat von LE DRAGON ist der perfekte Begleiter zu japanischen und koreanischen Gerichten. Auch eignet sich der Seealgensalat super als Vorspeise oder als Zutat für die Poké Bowl.
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- LE DRAGON
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- TAIWAN (CHINESISCHES TAIPEI)
- การเก็บรักษา
- FROZEN
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Plastik
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Algensalat, tiefgekühlt
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
TK Salat Goma Wakame Pure LE DRAGON 12x1kg
หมายเลขรายการ 104140
Goma Wakame ist ein bekannter japanischer Seealgensalat. Der Goma Wakame Salat von LE DRAGON ist der perfekte Begleiter zu japanischen und koreanischen Gerichten. Auch eignet sich der Seealgensalat super als Vorspeise oder als Zutat für die Poké Bowl.
ในสต็อก
ลักษณะ
Goma Wakame ist ein bekannter japanischer Seealgensalat. Der Goma Wakame Salat von LE DRAGON ist der perfekte Begleiter zu japanischen und koreanischen Gerichten. Auch eignet sich der Seealgensalat super als Vorspeise oder als Zutat für die Poké Bowl.
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- LE DRAGON
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- TAIWAN (CHINESISCHES TAIPEI)
- การเก็บรักษา
- FROZEN
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Plastik
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Algensalat, tiefgekühlt
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 92 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 385 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 9.9 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 9.8 g |
| ไขมัน | 3.9 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 0.7 g |
| ใยอาหาร | 0 g |
| โปรตีน | 1.2 g |
| เกลือ NW | 1.9 g |
Allergene
| 06-ผลิตภัณฑ์จากถั่วเหลืองและถั่วเหลือง | : | Enthalten |
| 11-งาและผลิตภัณฑ์จากงา | : | Enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Ja |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Ja |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Ja |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)