รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- KINSCHI
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- DEUTSCHLAND
- การเก็บรักษา
- FROZEN
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Plastik
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Tamgo (Japanisches Omlet)
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
TAMAGO KINCHI 25/145g
หมายเลขรายการ 104360
ในสต็อก
Karton
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- KINSCHI
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- DEUTSCHLAND
- การเก็บรักษา
- FROZEN
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Plastik
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Tamgo (Japanisches Omlet)
Zutaten
EIER (aus Bodenhaltung), Wasser, Zucker, Sonnenblumenöl, Maisstärke, Kochsalz
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 209 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 874 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 12.2 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 11.3 g |
| ไขมัน | 11.9 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 3.2 g |
| ใยอาหาร | 0 g |
| โปรตีน | 13.3 g |
| เกลือ NW | 1.2 g |
Allergene
| 01.1-ผลิตภัณฑ์จากข้าวสาลีและข้าวสาลี (ธัญพืชที่มีกลูเตน) | : | Kann Spuren enthalten |
| 03-ไข่และผลิตภัณฑ์จากไข่ | : | Enthalten |
| 06-ผลิตภัณฑ์จากถั่วเหลืองและถั่วเหลือง | : | Kann Spuren enthalten |
| 07-นมและผลิตภัณฑ์จากนม | : | Kann Spuren enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Nein |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Nein |
| อาหาร - วีแกน | Nein |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Nein |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)