รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- SPRING HOME
- ประเทศต้นกำเนิด
- Singapur
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- SINGAPUR
- การเก็บรักษา
- FROZEN
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Fladenbrot tiefgekühlt
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
ROTI PARATHA - ZWIEBEL 24/5Stk.
หมายเลขรายการ 104015
ในสต็อก
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- SPRING HOME
- ประเทศต้นกำเนิด
- Singapur
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- SINGAPUR
- การเก็บรักษา
- FROZEN
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Fladenbrot tiefgekühlt
Zutaten
WEIZENMEHL, Wasser, Margarine (Palmöl, Wasser, Kochsalz, Emulgatoren: E471 und E475, Antioxidationsmittel: E392, Aroma), Frühlingszwiebeln, Zwiebeln, Zucker, Kochsalz, Backtriebmittel: (E500(ii), E170(i), E450(i), E341(i))
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 327 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 1’373 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 37.1 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 4.7 g |
| ไขมัน | 17 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 12 g |
| ใยอาหาร | 0.7 g |
| โปรตีน | 6.5 g |
| เกลือ NW | 1.24 g |
Allergene
| 01.1-ผลิตภัณฑ์จากข้าวสาลีและข้าวสาลี (ธัญพืชที่มีกลูเตน) | : | Enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Nein |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Ja |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Ja |
| อาหาร - ฮาลาล | Ja |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)