รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- AJINOMOTO
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- POLEN
- การเก็บรักษา
- FROZEN
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Teigtaschen mit Rindfleisch und Gemüse, tiefgekühlt
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
TK Gyoza Rind 10x600g
หมายเลขรายการ 104330
ในสต็อก
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- AJINOMOTO
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- POLEN
- การเก็บรักษา
- FROZEN
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Teigtaschen mit Rindfleisch und Gemüse, tiefgekühlt
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 170 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 712 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 22 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 4.4 g |
| ไขมัน | 5.7 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 1.8 g |
| ใยอาหาร | 1.7 g |
| โปรตีน | 6.9 g |
| เกลือ NW | 1.4 g |
Allergene
| 01-ธัญพืชที่มีกลูเตนและผลิตภัณฑ์จากธัญพืชที่มีกลูเตน | : | Enthalten |
| 01.1-ผลิตภัณฑ์จากข้าวสาลีและข้าวสาลี (ธัญพืชที่มีกลูเตน) | : | Enthalten |
| 02-กุ้งและผลิตภัณฑ์จากกุ้ง | : | Kann Spuren enthalten |
| 03-ไข่และผลิตภัณฑ์จากไข่ | : | Kann Spuren enthalten |
| 06-ผลิตภัณฑ์จากถั่วเหลืองและถั่วเหลือง | : | Enthalten |
| 09-ผลิตภัณฑ์ขึ้นฉ่ายและขึ้นฉ่าย | : | Enthalten |
| 11-งาและผลิตภัณฑ์จากงา | : | Enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Nein |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Nein |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Nein |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)