TK Gyoza Pork & Vegetable Dumpling 12x600g
หมายเลขรายการ 104560
Die köstlichen Gyoza Pork & Vegetable Dumplings sind gefüllt mit saftigem Schweinefleisch und verschiedenem Gemüse. Die Dumplings können gut als Snack, Vorspeise oder Hauptgang serviert und genossen werden.
ในสต็อก
ลักษณะ
Die köstlichen Gyoza Pork & Vegetable Dumplings sind gefüllt mit saftigem Schweinefleisch und verschiedenem Gemüse. Die Dumplings können gut als Snack, Vorspeise oder Hauptgang serviert und genossen werden.
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- BIBIGO
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- DEUTSCHLAND
- การเก็บรักษา
- FROZEN
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Plastik
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Teigtaschen mit Schweinefleisch und Gemüse, tiefgekühlt
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
TK Gyoza Pork & Vegetable Dumpling 12x600g
หมายเลขรายการ 104560
Die köstlichen Gyoza Pork & Vegetable Dumplings sind gefüllt mit saftigem Schweinefleisch und verschiedenem Gemüse. Die Dumplings können gut als Snack, Vorspeise oder Hauptgang serviert und genossen werden.
ในสต็อก
ลักษณะ
Die köstlichen Gyoza Pork & Vegetable Dumplings sind gefüllt mit saftigem Schweinefleisch und verschiedenem Gemüse. Die Dumplings können gut als Snack, Vorspeise oder Hauptgang serviert und genossen werden.
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- BIBIGO
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- DEUTSCHLAND
- การเก็บรักษา
- FROZEN
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Plastik
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Teigtaschen mit Schweinefleisch und Gemüse, tiefgekühlt
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 183 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 768 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 19.9 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 2.3 g |
| ไขมัน | 7.9 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 3.1 g |
| ใยอาหาร | 0 g |
| โปรตีน | 8.1 g |
| เกลือ NW | 1.01 g |
Allergene
| 01-ธัญพืชที่มีกลูเตนและผลิตภัณฑ์จากธัญพืชที่มีกลูเตน | : | Enthalten |
| 01.1-ผลิตภัณฑ์จากข้าวสาลีและข้าวสาลี (ธัญพืชที่มีกลูเตน) | : | Enthalten |
| 02-กุ้งและผลิตภัณฑ์จากกุ้ง | : | Kann Spuren enthalten |
| 03-ไข่และผลิตภัณฑ์จากไข่ | : | Kann Spuren enthalten |
| 04-ปลาและผลิตภัณฑ์จากปลา | : | Kann Spuren enthalten |
| 06-ผลิตภัณฑ์จากถั่วเหลืองและถั่วเหลือง | : | Enthalten |
| 11-งาและผลิตภัณฑ์จากงา | : | Enthalten |
| 12-ซัลเฟอร์ไดออกไซด์และซัลไฟต์ | : | Kann Spuren enthalten |
| 14-หอยและผลิตภัณฑ์หอย | : | Kann Spuren enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Nein |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Nein |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Nein |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)