รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- LE DRAGON
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- VIETNAM
- การเก็บรักษา
- FROZEN
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Plastik
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Chinesisches Taschenbrot, tiefgekühlt
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
BAO BUNS VEGAN 14/420g
หมายเลขรายการ 104121
ในสต็อก
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- LE DRAGON
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- VIETNAM
- การเก็บรักษา
- FROZEN
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Plastik
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Chinesisches Taschenbrot, tiefgekühlt
Zutaten
WEIZENMEHL, Wasser, Zucker, SOJAÖL, Maisstärke, Hefe, Backtriebmittel: E500ii, E450i, E341i, Kochsalz
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 268 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 1’120 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 49 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 5.1 g |
| ไขมัน | 5.6 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 0.9 g |
| ใยอาหาร | 0 g |
| โปรตีน | 5.7 g |
| เกลือ NW | 0.16 g |
Allergene
| 01.1-ผลิตภัณฑ์จากข้าวสาลีและข้าวสาลี (ธัญพืชที่มีกลูเตน) | : | Enthalten |
| 07-นมและผลิตภัณฑ์จากนม | : | Kann Spuren enthalten |
| 11-งาและผลิตภัณฑ์จากงา | : | Kann Spuren enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Nein |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Nein |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Ja |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)