รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- BIBIGO
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- KOREA (SÜD-)
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- กระป๋องคานิสเตอร์
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Sesamöl
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
Sesam Öl 100% BIBIGO 12x500ml
หมายเลขรายการ 104672
หมด
Karton
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- BIBIGO
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- KOREA (SÜD-)
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- กระป๋องคานิสเตอร์
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Sesamöl
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | ml |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 837 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 3’441 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 0 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 0 g |
| ไขมัน | 93 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 13 g |
| ใยอาหาร | 0 g |
| โปรตีน | 0 g |
| เกลือ NW | 0 g |
Allergene
| 11-งาและผลิตภัณฑ์จากงา | : | Enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Nein |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Ja |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Ja |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)