Reiner Reisessig (5% Säure) MIZKAN 6x568ml
หมายเลขรายการ 104082
ในสต็อก
Karton
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- MIZKAN
- ประเทศต้นกำเนิด
- Grossbritannien
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- GROSSBRITANNIEN
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ขวด
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Glas
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Reisessig (5% Säure)
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
Reiner Reisessig (5% Säure) MIZKAN 6x568ml
หมายเลขรายการ 104082
ในสต็อก
Karton
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- MIZKAN
- ประเทศต้นกำเนิด
- Grossbritannien
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- GROSSBRITANNIEN
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ขวด
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Glas
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Reisessig (5% Säure)
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | ml |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 27 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 114 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 1.4 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 0.6 g |
| ไขมัน | 0 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 0 g |
| ใยอาหาร | 0.5 g |
| โปรตีน | 0.5 g |
| เกลือ NW | 0.1 g |
Allergene
| 01-ธัญพืชที่มีกลูเตนและผลิตภัณฑ์จากธัญพืชที่มีกลูเตน | : | Kann Spuren enthalten |
| 04-ปลาและผลิตภัณฑ์จากปลา | : | Kann Spuren enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Nein |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Nein |
| อาหาร - วีแกน | Ja |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Ja |
| อาหาร - ฮาลาล | Ja |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)