Aceto Balsamico ROSSO di Modena 12x500ml
หมายเลขรายการ 104711
หุ้นต่ำ
Karton
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- ANDREA MILANO
- ประเทศต้นกำเนิด
- Italien
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- ITALIEN
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ขวด
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Aceto Balsamico
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
Aceto Balsamico ROSSO di Modena 12x500ml
หมายเลขรายการ 104711
หุ้นต่ำ
Karton
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- ANDREA MILANO
- ประเทศต้นกำเนิด
- Italien
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- ITALIEN
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ขวด
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Aceto Balsamico
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 65 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 279 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 13 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 13 g |
| ไขมัน | 0 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 0 g |
| ใยอาหาร | 0 g |
| โปรตีน | 0.05 g |
| เกลือ NW | 0.01 g |
Allergene
| 12-ซัลเฟอร์ไดออกไซด์และซัลไฟต์ | : | Enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Ja |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Ja |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Ja |
| อาหาร - ฮาลาล | Ja |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)