Mochi jap. art Rote Bohnen ROYAL FAMILY 24x210g
หมายเลขรายการ 104090
หมด
Karton
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- ROYAL FAMILY
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- TAIWAN (CHINESISCHES TAIPEI)
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ชาม
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Asiatische Süssspeisen mit roten Bohnen, umhüllt von Klebreis
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
Mochi jap. art Rote Bohnen ROYAL FAMILY 24x210g
หมายเลขรายการ 104090
หมด
Karton
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- ROYAL FAMILY
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- TAIWAN (CHINESISCHES TAIPEI)
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ชาม
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Asiatische Süssspeisen mit roten Bohnen, umhüllt von Klebreis
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 334 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 1’397 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 74.5 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 35.9 g |
| ไขมัน | 3.1 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 1.3 g |
| ใยอาหาร | 1.2 g |
| โปรตีน | 1.9 g |
| เกลือ NW | 0.038 g |
Allergene
| 01-ธัญพืชที่มีกลูเตนและผลิตภัณฑ์จากธัญพืชที่มีกลูเตน | : | Kann Spuren enthalten |
| 05-ถั่วลิสงและผลิตภัณฑ์จากถั่วลิสง | : | Kann Spuren enthalten |
| 06-ผลิตภัณฑ์จากถั่วเหลืองและถั่วเหลือง | : | Enthalten |
| 07-นมและผลิตภัณฑ์จากนม | : | Kann Spuren enthalten |
| 08-ผลิตภัณฑ์ถั่วและถั่ว อาจรวมถึงอัลมอนด์ เฮเซลนัท วอลนัท เม็ดมะม่วงหิมพานต์ เป็นต้น | : | Kann Spuren enthalten |
| 11-งาและผลิตภัณฑ์จากงา | : | Kann Spuren enthalten |
Zertifikate
| ใบรับรอง RSPO | SG |
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Nein |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Nein |
| อาหาร - วีแกน | Ja |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Ja |
| อาหาร - ฮาลาล | Ja |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)