MOCHI JAPAN. ART 'PANDAN+KOKOSNUSS' 24x210G(6x35G)
หมายเลขรายการ 104089
หมด
Karton
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- ROYAL FAMILY
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- TAIWAN (CHINESISCHES TAIPEI)
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ห่อ
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- PE
- IQF
- Nein
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Dessertspeise
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
MOCHI JAPAN. ART 'PANDAN+KOKOSNUSS' 24x210G(6x35G)
หมายเลขรายการ 104089
หมด
Karton
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- ROYAL FAMILY
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- TAIWAN (CHINESISCHES TAIPEI)
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ห่อ
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- PE
- IQF
- Nein
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Dessertspeise
Zutaten
Bohnenpaste (Bohnen, Zucker), Maltose, Zucker, Klebreis, modifizierte Tapiokastärke, Trehalose*, Palmöl, Pandanpulver, Kokosnusscremepulver, Kokosnussraspel, Emulgator: E471, Aroma, Konservierungsstoff: E202
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 352 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 1’474 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 72 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 20 g |
| ไขมัน | 6.2 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 0.6 g |
| ใยอาหาร | 1.2 g |
| โปรตีน | 2.3 g |
| เกลือ NW | 0.09 g |
Allergene
| 01.1-ผลิตภัณฑ์จากข้าวสาลีและข้าวสาลี (ธัญพืชที่มีกลูเตน) | : | Kann Spuren enthalten |
| 05-ถั่วลิสงและผลิตภัณฑ์จากถั่วลิสง | : | Kann Spuren enthalten |
| 06-ผลิตภัณฑ์จากถั่วเหลืองและถั่วเหลือง | : | Kann Spuren enthalten |
| 08-ผลิตภัณฑ์ถั่วและถั่ว อาจรวมถึงอัลมอนด์ เฮเซลนัท วอลนัท เม็ดมะม่วงหิมพานต์ เป็นต้น | : | Kann Spuren enthalten |
| 11-งาและผลิตภัณฑ์จากงา | : | Kann Spuren enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Nein |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Ja |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Ja |
| อาหาร - ฮาลาล | Ja |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)