Koreanische Sojasauce dunkel Jin SEMPIO 6x1700ml
หมายเลขรายการ 104462
ในสต็อก
Karton
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- SEMPIO
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- KOREA (SÜD-)
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ขวด
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Plastik
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Sojasauce, mit Zucker und Süssungsmittel
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
Koreanische Sojasauce dunkel Jin SEMPIO 6x1700ml
หมายเลขรายการ 104462
ในสต็อก
Karton
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- SEMPIO
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- KOREA (SÜD-)
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ขวด
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Plastik
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Sojasauce, mit Zucker und Süssungsmittel
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | ml |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 68 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 289 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 7 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 4 g |
| ไขมัน | 0 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 0 g |
| ใยอาหาร | 0 g |
| โปรตีน | 6.6 g |
| เกลือ NW | 15.7 g |
Allergene
| 01.1-ผลิตภัณฑ์จากข้าวสาลีและข้าวสาลี (ธัญพืชที่มีกลูเตน) | : | Enthalten |
| 06-ผลิตภัณฑ์จากถั่วเหลืองและถั่วเหลือง | : | Enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Nein |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Ja |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Ja |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)