SOJASAUCENZUBEREITUNG THAI HELL, F1 3/4.5L(5.4 KG)
หมายเลขรายการ 104246
ในสต็อก
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- HEALTHY BOY
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- THAILAND
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- บิดอน
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Sojasaucenzubereitung
- ความหลากหลาย / คุณภาพ
- FORMULA 1
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
SOJASAUCENZUBEREITUNG THAI HELL, F1 3/4.5L(5.4 KG)
หมายเลขรายการ 104246
ในสต็อก
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- HEALTHY BOY
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- THAILAND
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- บิดอน
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Sojasaucenzubereitung
- ความหลากหลาย / คุณภาพ
- FORMULA 1
Zutaten
SOJASAUCE 80% (Wasser, SOJABOHNEN, WEIZENMEHL, Kochsalz), Wasser, Zucker, Geschmacksverstärker: E621, E631 und E627, Konservierungsstoff: E211, Farbstoff: E150c
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | ml |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 43 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 183 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 4.2 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 3.3 g |
| ไขมัน | 0 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 0 g |
| ใยอาหาร | 0 g |
| โปรตีน | 7 g |
| เกลือ NW | 22.6 g |
Allergene
| 01-ธัญพืชที่มีกลูเตนและผลิตภัณฑ์จากธัญพืชที่มีกลูเตน | : | Enthalten |
| 01.1-ผลิตภัณฑ์จากข้าวสาลีและข้าวสาลี (ธัญพืชที่มีกลูเตน) | : | Enthalten |
| 06-ผลิตภัณฑ์จากถั่วเหลืองและถั่วเหลือง | : | Enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Nein |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Ja |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Ja |
| อาหาร - ฮาลาล | Ja |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)