WÜRZSAUCE MIT PILZEXTRAKT VEGETARISCH 3/5KG(4.5L)
หมายเลขรายการ 104129
ในสต็อก
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- HEALTHY BOY
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- THAILAND
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- บิดอน
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Vegetarische Würzsauce mit Pilzextrakt
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
WÜRZSAUCE MIT PILZEXTRAKT VEGETARISCH 3/5KG(4.5L)
หมายเลขรายการ 104129
ในสต็อก
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- HEALTHY BOY
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- THAILAND
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- บิดอน
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Vegetarische Würzsauce mit Pilzextrakt
Zutaten
Wasser, SOJASAUCE (Wasser, SOJABOHNEN, WEIZENMEHL, Kochsalz), Pilzextrakt 10%, Zucker, Kochsalz, Glukosesirup, Geschmacksverstärker: E621, modifizierte Stärke, Konservierungsstoff: E211
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 77 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 322 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 17 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 11 g |
| ไขมัน | 0 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 0 g |
| ใยอาหาร | 0 g |
| โปรตีน | 2.4 g |
| เกลือ NW | 8.2 g |
Allergene
| 01.1-ผลิตภัณฑ์จากข้าวสาลีและข้าวสาลี (ธัญพืชที่มีกลูเตน) | : | Enthalten |
| 06-ผลิตภัณฑ์จากถั่วเหลืองและถั่วเหลือง | : | Enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Nein |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Ja |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Ja |
| อาหาร - ฮาลาล | Ja |
| อาหาร - โคเชอร์ | Ja |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)