รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- KEWPIE
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- POLEN
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ขวด
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Mayonnaise
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
Japanische Mayonnaise KEWPIE 6x500ml
หมายเลขรายการ 104631
หมด
Karton
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- KEWPIE
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- POLEN
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ขวด
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Mayonnaise
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 725 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 2’983 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 1.5 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 1.5 g |
| ไขมัน | 79 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 6.8 g |
| ใยอาหาร | 1 g |
| โปรตีน | 2.2 g |
| เกลือ NW | 1.9 g |
Allergene
| 03-ไข่และผลิตภัณฑ์จากไข่ | : | Enthalten |
| 10-ผลิตภัณฑ์มัสตาร์ดและมัสตาร์ด | : | Enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Ja |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Nein |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Ja |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)