Sauce aus Fermentiertem Fisch ZAB MIKE 24x350ml
หมายเลขรายการ 104004
ในสต็อก
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- ZAB MIKE
- ประเทศต้นกำเนิด
- Thailand
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- THAILAND
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ขวด
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Glas
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Fischsauce
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
Sauce aus Fermentiertem Fisch ZAB MIKE 24x350ml
หมายเลขรายการ 104004
ในสต็อก
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- ZAB MIKE
- ประเทศต้นกำเนิด
- Thailand
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- THAILAND
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ขวด
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Glas
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Fischsauce
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | ml |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 320 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 75 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 12 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 11 g |
| ไขมัน | 0.5 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 0.2 g |
| ใยอาหาร | 0 g |
| โปรตีน | 5.8 g |
| เกลือ NW | 18.6 g |
Allergene
| 04-ปลาและผลิตภัณฑ์จากปลา | : | Enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Ja |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Nein |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Nein |
| อาหาร - ฮาลาล | Ja |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)