"Chili Sauce ""KIMCHI"" SRIRACHA 12x200ml"
หมายเลขรายการ 104496
หุ้นต่ำ
Karton
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- FLYING GOOSE
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- THAILAND
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- กระป๋องพลาสติก
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Sriracha Scharfe Chilisauce mit Kimchi (vermentierter Kohl)
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
"Chili Sauce ""KIMCHI"" SRIRACHA 12x200ml"
หมายเลขรายการ 104496
หุ้นต่ำ
Karton
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- FLYING GOOSE
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- THAILAND
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- กระป๋องพลาสติก
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Sriracha Scharfe Chilisauce mit Kimchi (vermentierter Kohl)
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | ml |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 128 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 540 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 27 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 23 g |
| ไขมัน | 0.8 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 0.1 g |
| ใยอาหาร | 2.3 g |
| โปรตีน | 2 g |
| เกลือ NW | 7.9 g |
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Ja |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Ja |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Ja |
| อาหาร - ฮาลาล | Ja |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)