รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- FLYING GOOSE
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- THAILAND
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ขวด
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Plastik
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Sriracha Chili Sauce mit veganer Alternative zu Mayonnaise
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
'SRIRACHA MAYO' CHILI SAUCE 12/730 ML
หมายเลขรายการ 104502
หมด
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- FLYING GOOSE
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- THAILAND
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ขวด
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Plastik
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Sriracha Chili Sauce mit veganer Alternative zu Mayonnaise
Zutaten
Wasser, Chili 20%, SOJAÖL, Zucker, Branntweinessig, modifizierte Maisstärke, Kochsalz, Stabilisator: E415, Knoblauch, SENFSAMEN, Säureregulatoren: E260, E330, Geschmacksverstärker: E621
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | ml |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 281 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 1’170 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 26 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 17 g |
| ไขมัน | 19 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 2.8 g |
| ใยอาหาร | 1.2 g |
| โปรตีน | 0.9 g |
| เกลือ NW | 4.1 g |
Allergene
| 06-ผลิตภัณฑ์จากถั่วเหลืองและถั่วเหลือง | : | Enthalten |
| 10-ผลิตภัณฑ์มัสตาร์ดและมัสตาร์ด | : | Enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Ja |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Ja |
| อาหาร - ฮาลาล | Ja |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)