รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- LE DRAGON
- ประเทศต้นกำเนิด
- Thailand
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- THAILAND
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- PE
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Klebreis
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
KLEBREIS SCHWARZ 5 KG
หมายเลขรายการ 104675
หุ้นต่ำ
Sack
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- LE DRAGON
- ประเทศต้นกำเนิด
- Thailand
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- THAILAND
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- PE
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Klebreis
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 351 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 1’486 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 69.7 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 1 g |
| ไขมัน | 3.1 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 0.7 g |
| ใยอาหาร | 4.5 g |
| โปรตีน | 8.8 g |
| เกลือ NW | 0.32 g |
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Ja |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Ja |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Ja |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)