รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- MOLISANA
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- ITALIEN
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Plastik
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Kartoffelgnocchi mit 80% Kartoffelanteil
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
Gnocchi di Patate MOLISANA 8x500g
หมายเลขรายการ 104752
หมด
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- MOLISANA
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- ITALIEN
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Plastik
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Kartoffelgnocchi mit 80% Kartoffelanteil
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 156 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 662 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 32.6 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 0.1 g |
| ไขมัน | 0.4 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 0.1 g |
| ใยอาหาร | 0.5 g |
| โปรตีน | 5.2 g |
| เกลือ NW | 1.4 g |
Allergene
| 01.1-ผลิตภัณฑ์จากข้าวสาลีและข้าวสาลี (ธัญพืชที่มีกลูเตน) | : | Enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Nein |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Nein |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Nein |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)