Imitation Weizennudeln breit M.T.G. 30x454g
หมายเลขรายการ 10207
ในสต็อก
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- MI TRUNG GA
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- CHINA
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Plastik
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Asiatische Nestnudeln
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
Imitation Weizennudeln breit M.T.G. 30x454g
หมายเลขรายการ 10207
ในสต็อก
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- MI TRUNG GA
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- CHINA
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Plastik
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Asiatische Nestnudeln
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 358 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 1’519 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 71 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 1.2 g |
| ไขมัน | 1.3 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 0.4 g |
| ใยอาหาร | 2.8 g |
| โปรตีน | 14.3 g |
| เกลือ NW | 0.09 g |
Allergene
| 01.1-ผลิตภัณฑ์จากข้าวสาลีและข้าวสาลี (ธัญพืชที่มีกลูเตน) | : | Enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Nein |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Ja |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Ja |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)