รายละเอียดสินค้า
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- CHINA
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Trehalose
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
Trehalose 25kg
หมายเลขรายการ 10210
หมด
Sack
รายละเอียดสินค้า
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- CHINA
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Trehalose
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 365 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 1’550 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 91 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 91 g |
| ไขมัน | 0 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 0 g |
| ใยอาหาร | 0 g |
| โปรตีน | 0.2 g |
| เกลือ NW | 0.005 g |
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Ja |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Ja |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Ja |
| อาหาร - ฮาลาล | Ja |
| อาหาร - โคเชอร์ | Ja |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)