รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- FLOWER
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- NIEDERLANDE
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- แก้ว
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Glas
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Scharfe Würzsauce
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
Sambal Oelek 6x1.1kg
หมายเลขรายการ 104212
ในสต็อก
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- FLOWER
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- NIEDERLANDE
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- แก้ว
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Glas
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Scharfe Würzsauce
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 38 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 160 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 5.3 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 2.7 g |
| ไขมัน | 0.4 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 0 g |
| ใยอาหาร | 2.4 g |
| โปรตีน | 2.1 g |
| เกลือ NW | 11.3 g |
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Ja |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Ja |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Ja |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)