รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- YAMAKI
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- JAPAN
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- VACPACK ในกล่อง
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Japanisches Würzpulver für Suppen
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
Würzpulver Dashi mit Bonito YAMAKI 12x1kg
หมายเลขรายการ 104151
ในสต็อก
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- YAMAKI
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- JAPAN
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- VACPACK ในกล่อง
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Japanisches Würzpulver für Suppen
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 231 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 967 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 35.7 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 25.8 g |
| ไขมัน | 0.4 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 0.1 g |
| ใยอาหาร | 0 g |
| โปรตีน | 21.1 g |
| เกลือ NW | 42.3 g |
Allergene
| 01.1-ผลิตภัณฑ์จากข้าวสาลีและข้าวสาลี (ธัญพืชที่มีกลูเตน) | : | Enthalten |
| 04-ปลาและผลิตภัณฑ์จากปลา | : | Enthalten |
| 12-ซัลเฟอร์ไดออกไซด์และซัลไฟต์ | : | Enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Nein |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Nein |
| อาหาร - วีแกน | Nein |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Nein |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)