รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- SEAGOLD
- ประเทศต้นกำเนิด
- Thailand
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- THAILAND
- น้ำหนักหลังสะเด็ดน้ำ
- 2.55 KG
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- กระป๋อง
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Thon (Katsuwonus pelamis)
- ความหลากหลาย / คุณภาพ
- SKIPJACK
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
Thon ROSÉ Skipjack Chunks 4x3000g (ATG 2550g)
หมายเลขรายการ 104009
หมด
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- SEAGOLD
- ประเทศต้นกำเนิด
- Thailand
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- THAILAND
- น้ำหนักหลังสะเด็ดน้ำ
- 2.55 KG
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- กระป๋อง
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Thon (Katsuwonus pelamis)
- ความหลากหลาย / คุณภาพ
- SKIPJACK
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Prepared |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 186 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 780 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 0 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 0 g |
| ไขมัน | 8.4 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 1.5 g |
| ใยอาหาร | 0 g |
| โปรตีน | 28 g |
| เกลือ NW | 1 g |
Allergene
| 04-ปลาและผลิตภัณฑ์จากปลา | : | Enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Ja |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Nein |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Nein |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)