รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- FIORE DI PUGLIA
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- ITALIEN
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- กล่องกระดาษ
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Feinbackware mit Oliven
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
Taralli alle olive FIORE DI PUGLIA 12x400g
หมายเลขรายการ 104611
หมด
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- FIORE DI PUGLIA
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- ITALIEN
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- กล่องกระดาษ
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Feinbackware mit Oliven
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 456 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 1’917 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 68 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 1.3 g |
| ไขมัน | 16 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 1.5 g |
| ใยอาหาร | 3.1 g |
| โปรตีน | 9.5 g |
| เกลือ NW | 2.9 g |
Allergene
| 01.1-ผลิตภัณฑ์จากข้าวสาลีและข้าวสาลี (ธัญพืชที่มีกลูเตน) | : | Enthalten |
| 06-ผลิตภัณฑ์จากถั่วเหลืองและถั่วเหลือง | : | Kann Spuren enthalten |
| 07-นมและผลิตภัณฑ์จากนม | : | Kann Spuren enthalten |
| 09-ผลิตภัณฑ์ขึ้นฉ่ายและขึ้นฉ่าย | : | Kann Spuren enthalten |
| 11-งาและผลิตภัณฑ์จากงา | : | Kann Spuren enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Nein |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Nein |
| อาหาร - วีแกน | Ja |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Ja |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)