รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- VERMONT
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- KANADA
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ขวด
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Glas
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Ahornsirup
- ความหลากหลาย / คุณภาพ
- MEDIUM GRADE / GRADE A AMBER
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
AHORN SIRUP 6 X 1 L (1.32 KG)
หมายเลขรายการ 104536
หมด
Karton
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- VERMONT
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- KANADA
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ขวด
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Glas
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Ahornsirup
- ความหลากหลาย / คุณภาพ
- MEDIUM GRADE / GRADE A AMBER
Zutaten
Ahornsirup.
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 270 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 1’128 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 67 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 60 g |
| ไขมัน | 0 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 0 g |
| ใยอาหาร | 0 g |
| โปรตีน | 0 g |
| เกลือ NW | 0.06 g |
Allergene
Zertifikate
| ใบรับรอง Kosher | Ja |
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Ja |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Ja |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Ja |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Ja |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)