Chili grün, klein(mit Stiel), 100g Kenia/Südafrika
หมายเลขรายการ 104707
ในสต็อก
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- -
- ประเทศต้นกำเนิด
- Kenia
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- KENIA
- การเก็บรักษา
- CHILLED
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ชาม
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Chili grün
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
Chili grün, klein(mit Stiel), 100g Kenia/Südafrika
หมายเลขรายการ 104707
ในสต็อก
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- -
- ประเทศต้นกำเนิด
- Kenia
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- KENIA
- การเก็บรักษา
- CHILLED
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ชาม
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Chili grün
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 30 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 127 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 4.2 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 4.2 g |
| ไขมัน | 0.3 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 0 g |
| ใยอาหาร | 1.8 g |
| โปรตีน | 1.8 g |
| เกลือ NW | 0.03 g |
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Ja |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Ja |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Ja |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)