รายละเอียดสินค้า
- ประเทศต้นกำเนิด
- Schweiz
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- THAILAND
- การเก็บรักษา
- CHILLED
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ชาม
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Pfeffer grün
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
Pfeffer grün, Schale à 500g
หมายเลขรายการ 1009-5
หมด
Schale
รายละเอียดสินค้า
- ประเทศต้นกำเนิด
- Schweiz
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- THAILAND
- การเก็บรักษา
- CHILLED
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ชาม
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Pfeffer grün
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 285 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 1’192 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 52 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 0 g |
| ไขมัน | 3.3 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 0.9 g |
| ใยอาหาร | 13.1 g |
| โปรตีน | 10.9 g |
| เกลือ NW | 0.1 g |
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Ja |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Ja |
| อาหาร - วีแกน | Ja |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Ja |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)