รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- IL PARCO
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- ITALIEN
- การเก็บรักษา
- CHILLED
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ชาม
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Mozzarella mit Rahmfüllung
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
Burrata Stracciatella 10x250g
หมายเลขรายการ 104206
หมด
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- IL PARCO
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- ITALIEN
- การเก็บรักษา
- CHILLED
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ชาม
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Mozzarella mit Rahmfüllung
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 247 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 1’023 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 2.2 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 1.5 g |
| ไขมัน | 24.3 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 15 g |
| ใยอาหาร | 0 g |
| โปรตีน | 9 g |
| เกลือ NW | 0.68 g |
Allergene
| 07-นมและผลิตภัณฑ์จากนม | : | Enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Ja |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Nein |
| อาหาร - วีแกน | Nein |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Ja |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)