รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- ANTICHE LATTERIE
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- ITALIEN
- การเก็บรักษา
- CHILLED
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Mozzarella aus pasteurisierter Milch, geschnitten, 40% Fett i .T.
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
Mozzarella Julienne ANTICHE LATTERIE
หมายเลขรายการ 104572
ในสต็อก
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- ANTICHE LATTERIE
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- ITALIEN
- การเก็บรักษา
- CHILLED
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Mozzarella aus pasteurisierter Milch, geschnitten, 40% Fett i .T.
Zutaten
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 294 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 1’222 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 0.9 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 0.8 g |
| ไขมัน | 21 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 14.5 g |
| ใยอาหาร | 0 g |
| โปรตีน | 25.3 g |
| เกลือ NW | 1.25 g |
Allergene
| 07-นมและผลิตภัณฑ์จากนม | : | Enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Ja |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Nein |
| อาหาร - วีแกน | Nein |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Ja |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)