รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- SORESINA
- ประเทศต้นกำเนิด
- Italien
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- ITALIEN
- การเก็บรักษา
- CHILLED
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Plastik
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Weichkäse, vollfett
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
Taleggio ca. 2.3kg DOP
หมายเลขรายการ 100127
หมด
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- SORESINA
- ประเทศต้นกำเนิด
- Italien
- ผลิตใน (ประเทศต้นกําเนิด)
- ITALIEN
- การเก็บรักษา
- CHILLED
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- ถุง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Plastik
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Weichkäse, vollfett
Zutaten
MILCH, Kochsalz, Lab
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| ความแม่นยําในการวัดพลังงาน | Ungefährer Wert (~) |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | g |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 312 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 1’292 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 0.4 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 0.4 g |
| ไขมัน | 26 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 18 g |
| ใยอาหาร | 0 g |
| โปรตีน | 19 g |
| เกลือ NW | 2 g |
Allergene
| 07-นมและผลิตภัณฑ์จากนม | : | Enthalten |
Zertifikate
Ernährungsarten
| อาหาร - ปราศจากกลูเตน | Nein |
| อาหาร - ปราศจากแลคโตส | Nein |
| อาหาร - วีแกน | Nein |
| อาหาร - มังสวิรัติ | Nein |
| อาหาร - ฮาลาล | Nein |
| อาหาร - โคเชอร์ | Nein |
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)