รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- RED BULL
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- กระป๋อง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Dose
- IQF
- Nein
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Kohlensäurehaltiger Energydrink mit Zucker und Süssungsmitteln
Zutaten
Nährwerte
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
Sonstige Angaben
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว
RED BULL 24x25CL
หมายเลขรายการ 104406
หมด
TRAY
รายละเอียดสินค้า
- ยี่ห้อ
- RED BULL
- การเก็บรักษา
- AMBIENT
- ประเภทบรรจุภัณฑ์
- กระป๋อง
- วัสดุที่ใช้ห่อ
- Dose
- IQF
- Nein
- ชื่อผลิตภัณฑ์ (ชื่อผลิตภัณฑ์ที่กฎหมายกําหนด)
- Kohlensäurehaltiger Energydrink mit Zucker und Süssungsmitteln
Zutaten
Wasser, Süssungsmittel: E955, Glukose, Säuerungsmittel: E330, Kohlensäure, Taurin (400mg/100ml), Säureregulatoren: (E500-E501, E503 - E504), Koffein, Vitamine: (Niacin, Pantothensäure, Vitamin B6, Vitamin B12), Aroma, Farbstoffe: (E101, E150a)
Nährwerte
| ประเภทคุณค่าทางโภชนาการ | Standard |
| หน่วยอ้างอิงคุณค่าทางโภชนาการ | ml |
| คุณค่าทางโภชนาการ การบริโภคอ้างอิง | 100 |
| พลังงาน (kCal) | 46 kCal |
| พลังงาน (kJ) | 194 kj |
| คาร์โบไฮเดรต | 11 g |
| ซึ่งน้ําตาล | 11 g |
| ไขมัน | 0 g |
| ซึ่งกรดไขมันอิ่มตัว | 0 g |
| ใยอาหาร | 0 g |
| โปรตีน | 0 g |
| เกลือ NW | 0.1 g |
Allergene
Zertifikate
Ernährungsarten
รีวิว (0)
ยังไม่มีการรีวิว

Deutsch (Schweiz)
English
Français (Suisse)
Italiano (Svizzera)